JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Mji wa Serikali- Mtumba,

Simu: 026-2322129 Mtaa wa Michezo,

Nukushi: 026 -2322126
Baruapepe: Km@michezo.go.tz

Tovuti: www.michezo.go.tz

S: L. P25,
40481 DODOMA,

TAARIFA KWA UMMA
UTEUZI WA MJUMBE WA BODI YA FILAMU TANZANIA (BFT)

07 Septemba, 2023

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe.Dkt. Damas D. Ndumbaro,(Mb), kwa
Mamlaka aliyopewa chini ya Sehemu ya 13 ya Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza
Na.4 ya mwaka 1976, amemteua Bi. Paulina James Mwalusanya kuwa Mjumbe wa
Bodi ya Filamu Tanzania (BFT). Bi. Paulina James Mwalusanya ni Wakili wa Serikali
Mwandamizi kutoka Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali.
Aidha, Mwenyekiti na Wajumbe wengine wa Bodi hiyo walioteuliwa hapo awali ni;-

1. Dkt. Mona Ngusekela Mwakalinga — Mwenyekiti

2. Bw. Kenneth Davis Kasigila - Mjumbe

3. Bi. Leah Elias Kihimbi - Mjumbe

4. Bw. Salum Abdul Mchoma - Mjumbe

5. Bw. Jacob Steve Mbura ‘JB’ - Mjumbe

Uteuzi huo unaanza mara moja.
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Aron Msigwa
MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI



